Monday, April 15, 2013

USIACHE KUTANGAZA BIASHARA YAKO!!!



OFFER!       OFFER!        OFFER!     OFFER!


 

FANCY HOME DECOR TUMEANZA KUPOKEA MATANGAZO YA BIASHARA.  

NA MWEZI HUU TUNATOA OFFER KABAMBE KWA WALE WATAKAOANZA KUTANGAZA BIASHARA ZAO KWENYE BLOG YETU!!

 

 

1. SIDE BURNER & FLOATING BURNER:  

TANGAZA BIASHARA YAKO MWEZI HUU  (1) UPATE PUNGUZO LA BEI LA 20%!!

 

 

2. TOP BURNER & BACKGROUND BURNER:  

TANGAZA BIASHARA YAKO KWA MIEZI MITATU(3) UPATE PUNGUZO LA BEI LA 20% ...PAMOJA NA OFFER YA MWEZI MMOJA BURE WA KUTANGAZA BIASHARA YAKO!!!

 

 

ALL BURNERS:

TANGAZA BIASHARA YAKO KWA MIEZI SITA (6) UPATE PUNGUZO LA BEI LA 30% ... PAMOJA NA OFFER YA MWEZI MMOJA WA KUITANGAZA BIASHARA YAKO!!!



ALL BURNERS:

TANGAZA BIASHARA YAKO KWA MWAKA MMOJA (1 YEAR) UPATE OFFER YA MIEZI MITATU BUREEE!!!

 

 

PIA TUNAPOKEA MATANGAZO YA SIKU NA HATA YA WIKI!



TANGAZA KWA BEI NAFUU....UPATE FAIDA MARADUFU!!

 

UNANGOJEA NINI!!!

 

CALL US ON 0712 023102 FOR MORE INFO, OR EMAIL US ON fancyhomez@gmail.com  UWAHI SASA KUTANGAZA BIASHARA YAKO.

 


BIASHARA NI MATANGAZO...NA SISI TUNAKUWEZESHA.



KARIBUNI SANA.

 

 

 

Related Posts Plugin for Blogger...